Author: n***a
Date:
Review: I love it so much !!!!!!!
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 941.000₫
| Material | Glass |
| Occasion | Vacation |
| Color | White |
| Type | Desktop Mirror |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | No |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 36.5 cm |
| Chiều rộng | 8.5 cm |
| Chiều cao | 47 cm |
| SKU | sb25091846954157707 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 2410181 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: n***a
Date:
Review: I love it so much !!!!!!!
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: h***l
Date:
Review: Excellent
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: r***3
Date:
Review: It came broken but it was real big
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***d
Date:
Review: روووعه عجيبه
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm